138,726
edits
Line 239: | Line 239: | ||
| ''yuggadalúnna'' | | ''yuggadalúnna'' | ||
| ''yuggadalnánna'' | | ''yuggadalnánna'' | ||
|- | |||
! jussive | |||
| ''ʔúggadal'' | |||
| ''θúggadal'' | |||
| ''θúggadalī'' | |||
| ''yúggadal'' | |||
| ''yúggadalī'' | |||
| ''núggadal'' | |||
| ''θúggadalū'' | |||
| ''θúggadalna'' | |||
| ''yúggadalū'' | |||
| ''yúggadalna'' | |||
|- | |- | ||
! imperative | ! imperative |
edits