34
edits
| Line 443: | Line 443: | ||
|- | |- | ||
! Accusative | ! Accusative | ||
| - | | -υν || -υυς | ||
| -υ || -υα | | -υ || -υα | ||
|- | |- | ||
| Line 473: | Line 473: | ||
|- | |- | ||
! Accusative | ! Accusative | ||
| | | ζένυν || ζένυυς | ||
| δάρυ || δάρυα | | δάρυ || δάρυα | ||
|- | |- | ||
| Line 503: | Line 503: | ||
|- | |- | ||
! Accusative | ! Accusative | ||
| - | | -ιν || -ιις | ||
| -ι || -ια | | -ι || -ια | ||
|- | |- | ||
| Line 533: | Line 533: | ||
|- | |- | ||
! Accusative | ! Accusative | ||
| | | φίλιν || φίλιις | ||
| μάνι || μάνια | | μάνι || μάνια | ||
|- | |- | ||
edits